Download "Grade 1 Rationalized Kiswahili Language Activities Term 3 2026 Records of Work - KLB Early Grade" Instantly.
Summary
- Description:
Download editable Gredi ya 1 Kiswahili Muhula wa 3 Rekodi ya Kazi 2026 - KLB Early Grade in Microsoft Word document format. A PDF version is also available upon your request.
Imeoanishwa moja kwa moja na kitabu cha mwanafunzi cha KLB Early Grade Kiswahili Gredi ya 1 (kurasa 101–145), hati hii ya rekodi ya kazi inawapa walimu na wasimamizi wa shule mwongozo thabiti na unaowajibika wa kufuatilia ufundishaji wa Kiswahili katika muhula wa tatu.
Hati hii inashughulikia wiki 9 za masomo ikiwa na vipindi 4 vilivyorekodiwa kwa kila wiki, ikikamilisha jumla ya kumbukumbu 36 za masomo. Jedwali la ufuatiliaji lina safu wima rasmi za Muhula, Wiki, Tarehe, Siku za juma (JUMATATU, JUMANNE, JUMARANO, ALHAMISI, IJUMAA), Somo na Gredi, Siku, Kipindi, Mada na Kazi Iliyoangaziwa, Rejea / Kitabu Kikuu na Kurasa Zake, Maoni, pamoja na sehemu ya Maoni ya Jumla ya Mwalimu Mkuu yenye nafasi ya sahihi na tarehe.
Rekodi hii ya kazi inafuatilia maendeleo ya mtaala kupitia mada kuu zifuatazo:
- Vyakula Vyetu:
- Kusikiliza na Kuzungumza: Matamshi Bora ya Sauti Lengwa (/j/, /r/, /p/, /f/, /sh/)
- Kusoma kwa Ufasaha Vifungu Vyepeesi na Hadithi za Vyakula
- Kuandika: Tahajia Sahihi na Utungaji wa Sentensi
- Sarufi: Matumizi ya Viashiria vya Umoja na Wingi ('hiki' na 'hivi')
- Jikoni:
- Kusikiliza na Kuzungumza: Mazungumzo ya Kidijitali na Kujieleza kwa Ishara Zifaazo
- Kusoma kwa Ufahamu: Kutabiri Hadithi Kupitia Picha na Kutoa Funzo Kuu
- Kuandika: Utunzi wa Sentensi Mbili Kutokana na Picha za Jikoni
- Sarufi: Matumizi ya Maneno Yanayoashiria Vitendo (Vitenzi kama Kula, Pika)
- Michezo:
- Kusikiliza na Kuzungumza: Matamshi ya Sauti Changamano (/ny/, /dh/, /th/, /ch/, /gh/, /ng'/)
- Kusoma kwa Ufasaha: Kuzingatia Vituo, Kasi Ifaayo na Lugha ya Mwili
- Kuandika Sentensi za Michezo Kutokana na Picha
- Sarufi: Vinyume vya Vitendo Kupitia Maigizo na Vifaa vya Kidijitali
- Marudio, Tathmini ya Mwisho wa Mwaka na Kufunga Muhula:
- Marudio ya Sauti, Sarufi na Tahajia, Mitihani ya Mwisho wa Mwaka, Masahihisho, na Kufunga Shule
Kazi zilizofanyika na umilisi wa kiisimu uliofunzwa na kurekodiwa katika kipindi hiki unajumuisha:
- Kutambua na kutamka sauti za herufi na sauti changamano (/j/, /r/, /p/, /f/, /sh/, /ny/, /dh/, /th/, /ch/, /gh/, /ng'/) kwenye kadi maneno na vifaa vya kidijitali.
- Kusoma vifungu vyepesi na hadithi fupi kwa sauti inayosikika, kasi ifaayo, na matamshi sahihi huku wakizingatia alama za vituo na lugha ya mwili.
- Kutunga sentensi sahihi zinazozingatia tahajia bora na kurekebisha makosa ya uandishi daftarini.
- Kutumia viashiria 'hiki' na 'hivi' kueleza umoja na wingi wa vitu halisi darasani (kwa mfano, chakula hiki - vyakula hivi).
- Kutazama video za mazungumzo, kutabiri maudhui ya hadithi kupitia vielelezo vya picha, kujibu maswali ya moja kwa moja ya ufahamu, na kueleza mafunzo ya kimaadili.
- Kutunga sentensi kutokana na picha za jikoni na michezo, kubainisha maneno ya vitendo (kula, pika), na kuigiza pamoja na kuandika vinyume vya vitendo.
Mbinu za ufundishaji zilizorekodiwa zinahusisha usikilizaji wa vifaa vya kidijitali, uigizaji wa vitendo, matumizi ya kapu maneno, kadi za sauti, uchambuzi wa picha, na usomaji wa kibinafsi na wa pamoja. Zana za tathmini zilizothibitishwa ni pamoja na maswali ya mdomo, mazoezi ya kuandika daftarini, kujaza mapengo, tathmini ya mwandiko na tahajia, rubriki za utendaji, na mitihani rasmi ya mwisho wa mwaka.
- Vyakula Vyetu:
- File Size:32.36 KB
- Length:11 pages
- Category:Records of Work
- Level:Grade 1
- Subject:Kiswahili Language Activities
- Posted By:Caleb_Peter
Pay Ksh 60.00 Ksh 70.00 to Download PDF
Enter your details below to initiate a payment using MPESA.
🛒 Save Time! Add this item to your cart, shop more, and pay for everything at once—quick, easy, and hassle-free!
Continue Shopping