Download "NYAHOKAKIRA CLUSTER 2 Kiswahili Paper 2 July 2026 Mock Exam with Answers (Marking Scheme)" Instantly.
Summary
- Description:
The PDF document comprises Nyahokakira Cluster II Kiswahili Paper 2 2026 Mock Exam with Marking Scheme. The marking scheme is towards the end of the file.
It was a KCSE Kiswahili Paper 2 (102/2) examination.
Karatasi hii inatathmini uwezo wa mwanafunzi katika ufahamu wa kusoma, ufupisho wa taarifa, matumizi ya sarufi na lugha, pamoja na misingi ya isimu jamii. Ni nyenzo bora inayopatikana kwa PDF download ikiwa na majibu kamili ya mwongozo wa kusahihisha ili kuwaandaa watahiniwa wa kidato cha nne vilivyo kwa mtihani wa kitaifa wa KCSE.
- Month Administered: Julai 2026
- Total Marks: 80 marks
- Number of Questions: 4 maswali makuu (Sehemu ya 1 hadi 4)
- Structure: Sehemu ya Ufahamu (alama 15), Sehemu ya Ufupisho (alama 15), Sehemu ya Matumizi ya Lugha na Sarufi (alama 40), na Sehemu ya Isimu Jamii (alama 10).
It covers the following topics:
- Ufahamu: Athari hasi za uraibu wa mitandao ya kijamii na simu za rununu kwa vijana
- Ufupisho: Umuhimu wa mazoezi ya viungo kwa siha ya mwili, ubongo, na kuzuia maradhi
- Matumizi ya Lugha: Sifa za kifonetiki, miundo ya ngeli (LI-YA), nyakati na hali, uakifishaji, ugeuzaji wa sentensi (kauli, udogo, usemi wa taarifa), ngeli na virai, uchanganuzi wa sentensi, na methali
- Isimu Jamii: Sajili ya bungeni (sifa za lugha ya mijadala ya bunge) na sifa za lugha katika hotuba ya kisheria kuhusu haki za watoto
- File Size:5.70 MB
- Length:11 pages
- Category:Mock Past Papers
- Level:Form 4
- Subject:Kiswahili
- Posted By:Caleb_Peter
Pay Ksh 50.00 Ksh 60.00 to Download PDF
Enter your details below to initiate a payment using MPESA.
🛒 Save Time! Add this item to your cart, shop more, and pay for everything at once—quick, easy, and hassle-free!
Continue Shopping