Download "Maseno School Kiswahili Paper 1 July 2026 Mock Exam with Answers (Marking Scheme)" Instantly.
Summary
- Description:
The MS Word document comprises MASENO SCHOOL Kiswahili Paper 1 2026 Mock Exam with Answers (Marking Scheme). The PDF version is also available upon your request. The marking scheme is in a different document.
Karatasi hii ilikuwa ya mtihani wa KCSE Kidato cha Nne katika somo la Kiswahili Insha (102/1).
Karatasi hii inapima uwezo wa mwanafunzi katika utungaji wa insha rasmi za kiutendaji, insha za mdahalo na hoja, ufasiri wa kimantiki wa methali za Kiswahili, pamoja na utunzi wa masimulizi ya kibunifu.
- Total Marks: 40 marks
- Number of Questions: 4 questions (Maswali 1 – 4, kujibu mawili)
- Structure: Swali la 1 ni la lazima (alama 20), likifuatiwa na uteuzi wa insha moja kati ya maswali matatu ya hiyari (alama 20)
It covers the following topics:
- Insha ya Kiutendaji: Uandishi wa kumbukumbu/memo rasmi ya kiongozi wa utawala (chifu) kuhusu umuhimu wa amani na usalama
- Insha ya Kujadili: Umuhimu na mchango wa tamasha za muziki katika makuzi ya wanafunzi shuleni
- Insha ya Methali: Utunzi unaodhihirisha maana ya methali "Mti mkuu ukigwa wana wa nyuni huyumba"
- Insha ya Masimulizi: Utunzi wa kisa cha kubuni kinachofikia kilele kwa maneno maalum ya majonzi na simanzi
- File Size:17.32 KB
- Category:Mock Past Papers
- Level:Form 4
- Subject:Kiswahili
- Posted By:Caleb_Peter
Pay Ksh 60.00 Ksh 70.00 to Download PDF
Enter your details below to initiate a payment using MPESA.
🛒 Save Time! Add this item to your cart, shop more, and pay for everything at once—quick, easy, and hassle-free!
Continue Shopping