Download "2026 KPSEA Kiswahili Prediction Paper with Answers (Distinction 007) (Set 4)" Instantly.
Summary
- Description:
The PDF document comprises KPSEA 2026 Kiswahili Lugha Prediction Paper with Answers (Set 4). The marking scheme is in a different document.
It was a KPSEA Kiswahili Lugha prediction examination designed to prepare candidates for the national assessment.
Karatasi hii inatathmini stadi za ufahamu, uchanganuzi wa vifungu vya kijamii, uzalendo kupitia ulipaji ushuru, pamoja na uwezo wa kisarufi na uandishi wa insha ya maelezo. Inampima mwanafunzi katika uelewa wa masuala mtambuko kama vile usalama, usawa wa jinsia, na hifadhi ya mazingira.
- Duration: saa 1 na nusu
- Number of Questions: 30 (Swali la 1 hadi 30) pamoja na Insha
- Structure: Mazungumzo kuhusu usawa wa jinsia (1-5), ufahamu wa usalama sokoni (6-10), hadithi ya wanyama na utunzaji wa mazingira (11-15), kifungu cha nafasi kuhusu ulipaji ushuru (16-20), maswali ya sarufi (21-30), na insha ya maelezo
It covers the following topics:
- Ufahamu na Ufasiri wa Maandishi (usawa wa jinsia katika jamii na shule, umakini na usalama maeneo ya umma, utunzaji wa mazingira na vyanzo vya maji)
- Kifungu cha Kujazia Pengo (wajibu wa kiraia, ulipaji ushuru, na maendeleo ya kitaifa)
- Sarufi na Matumizi ya Lugha:
- Sehemu za mwili na afya
- Vivumishi na uainishaji wake
- Umoja na wingi wa sentensi
- Maamkizi na majibu yake
- Matumizi ya viambishi na v挑选 vya ngeli (ngeli ya YA-YA)
- Viwakilishi viashiria
- Alama za uakifishaji (alama ya koloni)
- Vitendawili na methali za kimaadili
- Uandishi wa Insha (insha ya maelezo kuhusu ziara ya hospitali kuu ya kaunti)
- File Size:4.14 MB
- Length:4 pages
- Category:KPSEA Prediction Papers
- Level:Grade 6
- Subject:Kiswahili
- Posted By:Caleb_Peter
Pay Ksh 50.00 Ksh 60.00 to Download PDF
Enter your details below to initiate a payment using MPESA.
🛒 Save Time! Add this item to your cart, shop more, and pay for everything at once—quick, easy, and hassle-free!
Continue Shopping